สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

รู้หรือยังเพศที่ 3 ก็สามารถกู้ร่วมได้ !!!

หลายคนส่วนใหญ่พอจะทราบเเล้ว ในเรื่องของการกู้ร่วม ซึ่งแบงก์ในประเทศไทย ก็มักจะออกกฎเกณฑ์ที่เป็นพื้นฐาน อาทิ ต้องเป็นบุคคลที่มีความใกล้ชิด เช่น พ่อ ,แม่,ญาติ, พี่,น้อง หรือพี่น้องแท้ๆแต่ใช้คนละนามสกุล ส่วนสามีภรรยาที่ไม่ได้จดทะเบียน จะต้องมีหลักฐาน เช่น ภาพถ่ายงานเเต่งงาน , การ์ดแต่งงาน หรือ การมีบุตรร่วมกัน และที่สำคัญต้องมีรายได้ที่สม่ำเสมอ จึงจะถือว่าเป็นผู้กู้ร่วมชั้นดี ในสถานการณ์ที่เเบงก์มี่การเข้มงวดในการปล่อยกู้เช่นนี้

แต่ก็มีอีก 2 แบงก์ใหญ่ที่เปิดโอกาสเพศที่ 3 สามารถกู้ร่วมกันได้ หากใครสนใจ ลองคลิกเข้าไปอ่านเงื่อนไขของทั้ง 2 ธนาคารนี้ดูนะครับ เพื่อเป็นประโยชน์ หรืออ่านไว้เป็นความรู้ก็ได้ครับ

ข้อแนะนำการกู้ร่วมของเพศที่ 3

ไม่ใช่แค่ต่างประเทศหรอครับ

คนงานก่อสร้าง
    หญิงกับหญิงก็ได้ปะคะ

คนงานก่อสร้าง
    ห๊ะ ใช่หรอคะ

ได้ครับลองเข้าไปอ่านเนื้อหาได้นะครับ http://www.home.co.th/hometips/detail/83119

ป้ายกำกับของกระทู้นี้

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด