สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

กระทู้: กลอนประตูดิจิตอลนี่เดินสายไฟยากไหมครับ ว่าจะซื้อมาติดเองจะได้ประหยัดลง

Talking กลอนประตูดิจิตอลนี่เดินสายไฟยากไหมครับ ว่าจะซื้อมาติดเองจะได้ประหยัดลง

ตอนนี้กำลังปลูกบ้านใหม่ให้คุณพ่อคุณแม่ครับ ท่านแก่แล้ว มือก็สั่นๆ เวลาจะไขกุญแจทีนี่ลำบากมากคับ แถมบางทีก็หลงๆลืมๆทำกุญแจหายอีก ผมก็เลยอยากหาพวกกลอนประตูดิจิตอลมาเปลี่ยนให้ท่านใช้น่าจะสะดวกกว่า

จขกท เดียวนี้เขาเป็นแบบใส่ถ่านกันแล้วครับ อายุถ่ายก็อยู่ได้ประมาณ 1 ปี ผมใช้รุ่น SHS-P717 ของซัมซุงครับ ส่วนเรื่องที่จะติดตั้งเองก็ไม่ต้องลำบากขนาดนั้นครับ ถ้าเราซื้อของพวกนี้ส่วนมากจะมีบริการติดตั้งให้ถึงที่เลย ลองไปดูที่นี่เอาครับ มีข้อมูลครบ http://www.i2livings.com

เง้อ เราก็คิดว่ามันใช้ไฟฟ้าเหมือนกัน ยังสงสัยตอนไฟดับอยู่เลย

อยากติดเหมือนกัน มิจฉาชีพเยอะเลยช่วงนี้

กลอนประตูดิจิตอลนี่เดินสายไฟยากไหมครับ ว่าจะซื้อมาติดเองจะได้ประหยัดลง

Completely I share your opinion. Idea excellent, I support.
    Приятно, когда я вижу его с улыбкой на лице, и понимаю, что этa улыбка для меня.

ป้ายกำกับของกระทู้นี้

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด