สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

คนงานก่อสร้าง

กำลังจะแต่งบ้านใหม่ ซื้อเฟอร์นิเจอร์เจ้าไหนดีครับ

ช่วงต้นปีนี้มีแพลนแต่งบ้านใหม่ แต่ไม่ได้ซื้อเฟอร์นิเจอร์มานานมากแล้ว ตอนนี้เจ้าไหนคุณภาพโอเค ราคาคุ้มค่า หรือมีโปรน่าสนใจบ้างครับ
    ว่างๆ จะได้ไปเดินดูไว้ก่อนแล้วตัดสินใจอีกที อยากได้แบบวัสดุทนๆ ใช้ได้นานๆ หน่อย เพราะไม่ค่อยเปลี่ยนเฟอร์บ่อยครับ

อันนี้ผมว่าแล้วแต่คนชอบเลยครับว่าชอบแบรนไหน ส่วนตัวผมใช้ SB ก็ดีนะครับ ถ้าอยากได้วัสดุดีๆ ทนๆ ก็เลือกแบบที่ราคาแพงหน่อย
    แต่ก็คุ้มครับถ้าไม่ค่อยเปลี่ยนเฟอร์บ่อย แต่ว่าบางชิ้นถ้าไม่จำเป็นต้องใช้แบบดีมากก็ Ikea ก็ได้ครับ จะมีแบบถูกๆ ให้เลือกเยอะเหมือนกัน

วันก่อนไป เดิน SB มา ราคาถึงลดแล้วก็ยังแพงอยู่ดี แต่ถ้าเน้นคุณภาพก็แนะนำ แต่ถ้าไม่คิดมากลอง Ikea ตอบโจทย์กลุ่มคนชอบแต่งบ้านค่ะ ตอนนี้ก็กำลังสนใจพวกนี้พอดี

กำลังจะแต่งบ้านใหม่ ซื้อเฟอร์นิเจอร์เจ้าไหนดีครับ

I think, that you are not right. I am assured. I can defend the position. Write to me in PM, we will communicate.
    Шашлык, картошка печенная в костре, хорошее пенное, теплая кампания… Вот оно, лето!

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด