+ ตอบกลับกระทู้
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

กระทู้: Sticker Wall สติ้กเกอร์แต่งผนังติดง่ายด้วยตัวเอง ราคาประหยัด ไม่ทิ้งรอยเปื้อน

Lightbulb Sticker Wall สติ้กเกอร์แต่งผนังติดง่ายด้วยตัวเอง ราคาประหยัด ไม่ทิ้งรอยเปื้อน

ไอเดียแต่งห้องนอน ห้องนั่งเล่น หรือบ้านให้มีสีสัน ด้วยงบประมาณราคาประหยัด Sticker Wall ของ Just Do It Sticker wallpaper ของเราเป็นทางเลือกที่คุณน่าจะสนใจค่ะ

- จะแต่งห้องนอนในหอพัก สำหรับนักศึกษา ให้กลายเป็นห้องนอนแสนจะโมเดิร์นด้วยตัวน้องๆเอง สบายมากเลยค่ะ แค่เพียงเลือกสติ้กเกอร์ที่น้องถูกใจ นำไปตกแต่งผนัง ได้โดยไม่ต้องกลัวจะโดนปรับ เพราะสติ้กเกอร์เราทำจาก PVC คุณภาพดี ไม่ทิ้งคราบหรือร่องรอยบนผนังแน่นอน !!

- สำหรับผู้ประกอบการร้านค้า ร้านกาแฟ คาเฟ่ต่างๆ อยากจะ DIY ร้านด้วยตัวคุณเอง เชิญทางนี้ค่ะ รับรองเข้ามาชมคอลเลกชั่นที่เรานำเสนอไว้ กับไอเดียแต่งผนังสวยๆหลายหลายรูปแบบ คุณทำได้ !! แถมต้นทุนต่ำ และสามารถเปลี่ยนแบบใหม่ๆได้ทุกซีซั่นอีก รับรองร้านคุณจะไม่น่าเบื่อ อีกต่อไป

ชื่อ:  1.jpg
ครั้ง: 115
ขนาด:  85.4 กิโลไบต์ชื่อ:  3.jpg
ครั้ง: 103
ขนาด:  84.0 กิโลไบต์ชื่อ:  4.jpg
ครั้ง: 86
ขนาด:  75.8 กิโลไบต์ชื่อ:  9.jpg
ครั้ง: 84
ขนาด:  79.1 กิโลไบต์ชื่อ:  11.jpg
ครั้ง: 90
ขนาด:  75.5 กิโลไบต์ชื่อ:  13.jpg
ครั้ง: 91
ขนาด:  107.6 กิโลไบต์ชื่อ:  15.jpg
ครั้ง: 85
ขนาด:  65.2 กิโลไบต์ชื่อ:  19.jpg
ครั้ง: 85
ขนาด:  84.2 กิโลไบต์ชื่อ:  20.jpg
ครั้ง: 86
ขนาด:  96.1 กิโลไบต์ชื่อ:  23.jpg
ครั้ง: 87
ขนาด:  71.9 กิโลไบต์

ติดต่อมาได้ที่ Line ID: p.maimais หรือ FB fanpage : www.facebook.com/Justdoitstickerwallpaper เรายินดีให้บริการค่ะ : )

สวยทุกรูปเลยครับ จ้างใครถ่ายหว่า
    โหลดโปรแกรมมากมายได้ที่นี้ เว็บโปรแกรมบอล เห้ย!! โปรแกรมคอม

ถ้าซื้อมาติดเองจะติดยากมั๊ยคะ

แหล่งรวมรองเท้าแฟชั่น

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ

ซุปเปอร์คาร์

+ ตอบกลับกระทู้

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ เปิด