สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: ช่วยแนะนำบ้านสำหรับอยู่หลายๆ คน ราคาไม่แพงมากให้หน่อยครับ

ช่วยแนะนำบ้านสำหรับอยู่หลายๆ คน ราคาไม่แพงมากให้หน่อยครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ตอนนี้ครอบครัวผมอยู่กัน 5 คนที่คอนโด มี ผม ภรรยา และก็ลูกๆ 3 คน ลูกคนโตกับคนรองก็เริ่มเข้าวัยรุ่นแล้ว ก็อยากจะมีห้องส่วนตัวของตัวเองบ้าง แล้วก็คอนโดที่อยู่ตอนนี้ก็เล็กเกินไป มีประมาณ2 ห้องนอน เพราะฉะนั้นก็เลยอยากจะซื้อบ้านสักหลังเผื่ออนาคต ลูกคนเล็กโตขึ้นด้วย อยากได้แบบมีหลายห้องนอนหน่อยจะได้แบ่งกันอยู่เลย คนละห้อง ไม่เกี่ยงเรื่องทำเลครับ เพราะมีรถส่วนตัว แต่ถ้าได้ราคาไม่แพงมากก็จะดีครับ เพราะรายจ่ายครอบครัวค่อนข้างเยอะ

หูยยย ครอบครัวใหญ่ขนาดนี้ทนอยู่คอนโดไหวได้ไงคะเนี่ย เป็นเราย้ายออกตั้งแต่มีลูกคนที่สองแล้ว ลองย้ายไปอยู่บ้านโครงการเปิดใหม่ที่ราคาไม่แพงมากดูไหม๊ น่าจะพอมีอยู่นะคะ เดวนี้บ้านโครงการผุดขึ้นมาเป็นดอกเห็ดเลย

เห็นโครงการบ้าน ทาวน์โฮม ไลโอ เปิดใหม่ แถวเวสเกต เราว่าราคาน่าจะไม่แพงมาก น่าตรงกับความต้องการของจขกท. ด้วย เคยอ่านรีวิวเจอเห็นว่ามีถึง 4 ห้องนอนเลย ลองเอาไว้เป็นตัวเลือกในการตัดสินใจดูนะคะ

บ้านแลนด์ เลยถามนั้นขึ้นเยอะมาก

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด