หน้า 2 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1234 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 11 ถึง 20 จากทั้งหมด 53

บ้านสวยมากค่ะ ถ้าสร้างเองงบประมาณเท่าไหร่ค่ะ

อยากทราบราคาก่อสร้างนะครับ

บ้าน เชียงใหม่ และที่ดิน เชียงใหม่

คุณพนิดา....ถ้ามีที่เองแล้วสร้างบ้าน 1 ล้านบาท ได้อยุ่น่ะค่ะ เพราะถามผู้รับเหมาบอกว่าเค้ารับทั้งหลังได้ 1 ล้านค่ะ

คุณ CJdipper ..... ช่่างผู้รับเหมาบอกไ้้ด้หลังละ 1 ล้าน รับเหมากับโครงการอีกทีค่ะ อันนี้เป็นบ้านจัดสรร พื้นที่เพิ่มต่างหากค่ะ

อ่อ..ลืมแจ้งค่ะ ประตูหน้าต่างของโครงการเป็นอลูมิเนียอบธรรมดาค่ะ ของเราเปลี่ยนไม่เอาเคลมคืนโครงการแล้วเอาวินเซอร์มาติดค่ะ เทอเรซกับโรงรถมาต่อเดิมทีหลังค่ะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ^_^

อยากทราบเบอร์โทรผู้รับเหมารายนี้ได้มั้ยคะ สนใจราคาปลูกสร้างมากๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

อยากเห็น ทุกห้องเลยคะ ขอบคุณท่านที่เเชร์นะคะ

ขอทราบชื่อบริษัทรับเหมาหน่อยได้มั้ยค้า ไม่ทราบว่าบ้านชายคลองอยู่ จังหวัดไหนคะ พอดีอยากสร้างบ้านที่เชียงใหม่ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

บ้านสวย น่าอยู่ แถมมีผักสดๆ ในสวนให้กินอีกด้วย

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ เปิด