หน้า 3 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 12345 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 30 จากทั้งหมด 53

คุณ Jiaranai....บ้านนี้เป็นบ้านจัดสรรค่ะ ช่างรับเหมาเป็นของทางโครงการที่เค้าจัดหามาน่ะค่ะ ที่ทราบราคา เพราะแอบถามผู้รับเหมาค่ะ เลยไม่มีเบอร์ให้

คุณ faifairy91....บ้านหลังนี้เป็นบ้านจัดสรรตามโครงการน่ะค่ะ ผู้รับเหมาก็เป็นของโครงการ ส่วนบ้านชายคลอง อยู่ จ.ชลบุรี ค่ะ

ตอนนี้ก็ทะยอยทำไปเรือย ๆ ค่ะ เลยมีมาให้ดูเท่่านี้ เดี๊ยวคืบหน้าประการใด จะนำมาให้ติให้ชมกันค่ะ..ขอบคุณทุกคำชมน่ะค่ะ (แต่บอกได้เลยการจะมีบ้านสักหลังนี่มันช่างเหนื่อยใจอะไรอย่างนี้ 555)

ไม่ทราบว่าชื่อโครงการไรค้า เผื่อแวะไปชมบ้านตัวอย่างง ข

สวยมากครับ พื้นที่นี่ขนาดเท่าไรครับผม อยากมีบ้าง

คุณkadomcor... พื้นที่ 109 ตรว.ค่ะ

คุณ faifairy91...โครงการหมู่บ้านพานาปาร์คค่ะ

มาอัพเดทกันต่อค่ะ มีเพิ่มมาอีกนิดหน่ย
    ชื่อ:  พานา_0375.jpg
ครั้ง: 1308
ขนาด:  73.3 กิโลไบต์

วันนี้ไปต่อชั้นสองกันดีกว่า
    ชื่อ:  พานา 6.jpg
ครั้ง: 1314
ขนาด:  144.7 กิโลไบต์

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ เปิด