สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

สอบถามสีทาบ้าน

สี TOA Oxygen Plus ที่บอกว่าไม่มีกลิ่นนี่ ไม่มีจริงป่ะค่ะ
    อยากเอามาทาในบ้าน แนะนำด้วยคะ

พ่อเพิ่งทำบ้านใหม่ ใช้สีTOA Oxygen Plusทาเหมือนกันค่ะ มันไม่เหม็นจริงๆด้วย ลองดูรายละเอียดใน www.toaoxygenplus.com ดูนะคะ

ออฟฟิศตอนนี้ทาสีใหม่เหม็นมากกก รู้งี้บอกให้ใช้ TOA Oxygen Plus ก็ดีอ่ะ

คงไม่ถึงกับไม่เหม็นจ้า ในเว็บเค้าบอก กลิ่นอ่อน เข้าอยู่ได้ทันที เหมาะกับพวกทาห้องนอน พอสีแห้งก็นอนได้เลย ไรงี้

คนงานก่อสร้าง
    แนะนำเป็น beger one ครับ ตัวใหม่ ทาง่ายด้วยนะครับ

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด