สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

Hybrid View

ชีวิตดีด้วยพื้นที่สีเขียว

ในสภาวะความวุ่นวายในเมืองที่ต้องเจอกับสภาพรถติด การทำงานที่เคร่งเครียด และความวุ่นวายต่างๆไม่เว้นแต่ละวัน คุณผู้อ่านทั้งหลายต้องมีความรู้สึกแบบเดียวกันว่า ในวันว่างๆ อันน้อยนิดหลังจากการทำงาน อยากที่จะหามุมสวนสบายๆ สร้างความผ่อนคลายสมองปลอดโปร่งให้กับตัวเอง วันนี้เรามีไอเดียทลายความเครียดหลังจากการทำงานและชีวิตที่เริ่งรีบในแต่ละวัน ด้วยไอเดีย 3 Good กับการจัดสวนนั่งเล่นแบบชิลล์ๆ ที่จะทำให้คุณได้มีมุมเติมความสดชื่นให้กับชีวิต

ชื่อ:  2014_11_26_16_13_47.jpg
ครั้ง: 614
ขนาด:  258.0 กิโลไบต์

ชื่อ:  2014_11_26_16_13_52.jpg
ครั้ง: 615
ขนาด:  299.2 กิโลไบต์

ชื่อ:  2014_11_26_16_14_1.jpg
ครั้ง: 631
ขนาด:  245.5 กิโลไบต์

ซื้อบ้าน-ขายบ้าน-ตกแต่ง-ฮวงจุ้ย-ข้อแนะนำการซื้อบ้านใหม่,มือสอง-รีวิวคอนโด www.home.co.th

เป็นมุมผ่อนคลาย ทีดีเลยละผมว่า

เจอภาพนี้มา คล้ายๆกับที่ภาพที่เป็นรูปตัวอย่างเลยค่ะ อยากมีคอนโดที่มีระเบียงแบบนี้ หลังจากกลับมาจากทำงานเหนื่อยๆ มีมุมให้นั่งพักผ่อนหย่อนใจก็คงดีไม่น้อย
    ขอบคุณภาพจาก http://www.hipflat.co.th/th/blog/hom...to-green-space ค่ะ

ป้ายกำกับของกระทู้นี้

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ เปิด