สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

ยิ่งล้างความเงางามของสุขภัณฑ์ยิ่งหายซะงั้น

งงเลยจ้า ทำไมยิ่งทำความสะอาดห้องน้ำ ความเงางามของกระเบื้องและสุขภัณฑยิ่งหายไปอ่ะ

เราว่าน่าจะเป็นเพราะโดนน้ำยาล้างห้องน้ำกัดนะ เพราะขนาดผิวเรายังโดนกัดซะแดงเลยอ่ะ

น้ำยาล้างห้องน้ำแน่นอนเลยจ้า ขนาดกระเบื้องของคนที่บ้านเรายังเป็นรอยเลย

ปกติน้ำยาล้างห้องน้ำจะมีฤทธิ์เป็นกรด ทำให้พื้นผิวสุขภัณฑ์โดนกัดจ้า ใครที่คิดว่าไม่ร้ายแรง ลองดูคลิปนี้เลยแล้วจะรู้

ลองเปลี่ยนยี่ห้อดูค่ะ

ล้างบ่อยเกินไปหรือป่าว

เราว่าน้ำยาล้างห้องน้ำที่จขกท.ใช้อยู่ มันแรงไปนะ

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด