สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

Hybrid View

โซฟาโดนปากกาจะทำความสะอาดยังไง

เพิ่งไปสอยมาจากงานเซลล์ โฮมโปรมาได้ไม่กี่วัน ลูกชายตัวแสบดันทำหมึกเลอะ
    มีวิธีการทำความสะอากดยังไงครับ

ชื่อ:  IMG_0887.JPG
ครั้ง: 32
ขนาด:  23.6 กิโลไบต์

ลิคขวิดเปเปอร์สิครัช!
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Kehl4 : August 4th, 2015 เมื่อ 19:42

เอออออ ผมว่ามันจะไปกันใหญ่นะครับ

ขำขำจ้า ถ้าหนังไม่แท้ไปหาซื้อปากกาที่มันเขียนแล้วลบได้ เอาด้านเป็นยางลบถูๆก็ออก
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Kehl4 : August 4th, 2015 เมื่อ 19:42

ขอบคุณครับ แล้วมันจะไม่เป็นด่างๆรึคับ

ลองตรงมุมๆก่อนนะครับ แต่ต้องทำใจ เด็กวัยซนเขียนเละเทะแน่นอน

ป้ายกำกับของกระทู้นี้

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด