หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 123 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 21

กว่าจะเป็นเฮือนลูกหล่า(เซกา บึงกาฬ)

กว่าจะเป็นบ้านมันช่างเหนื่อซะเหลือเกิน.....บ้านหลังน้อยๆบนความสุขของผมกับแฟน...ที่มาของชื่อบ้าน.เฮือนลูกหล่า.....ผมเป็นลูกคนสุดท้องแฟนผมก้คนสุดท้องเราทั้งสองเป็นลุกหล่า...

ควบคุมเองทุกอย่างครับ..เพราะมันคือบ้านหลังแรกในชีวิต

กว่าจะเป็นบ้านชีวิตต้องล้มลุกคลุกคลานมามากแค่ใหน...ไม่เป็นผมไม่รู้หรอก

เริ่มมีหลังคาแล้วครับ

งานบางอย่างก็ทำเองครับ....เพราะช่วงนั้นตกงานพอดีครับ...

แดดส่งบ้านช่างบอกร้อนเลยเอาป้ายร้านนั่นแหละมาบังแดด...ประหยัดไปเยอะเลยทีเดียว..

ระบบน้ำไฟ ลงดินหมดครับ...เท่าที่เห็นทั้ง...อำเภอเซกา..มีบ้านผมหลังแรกครับ

ชื่นชม ยินดี ด้วยครับ บ้านสวย แนวคิด บ้านไอเดีย ดีมากๆ
    SAVE NATURE SAVE LIFE

มองไม่ค่อยชัด ท่อน้ำกับสายไฟ ลงดิน อยู่ด้วยกันเลยเหรอครับ นั่น
    SAVE NATURE SAVE LIFE

กฎการโพสต์ข้อความ

• คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • คุณ ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ เปิด